Guðný Jenný Ásmundsdóttir til liðs við Fylki

Handknattleiksdeild Fylkis hefur samið við Guðný Jenný Ásmundsdóttur um að taka að sér markmannsþjálfun hjá félaginu.  Jenný mun þjálfa markmenn í yngri flokkum félagsins sem og markmenn meistaraflokks kvenna. Jafnframt mun Jenný koma að stefnumótun félagsins hvað varðar markmannsþjálfun.

Guðný Jenný þarf vart að kynna fyrir handknattleiks unnendum en hún hefur varið mark Vals undanfarin ár sem og verið aðalmarkmaður A-landsliðs kvenna.  Með Val  varð Jenný Íslandsmeistari 2010, 2011,2012 og 2014 og jafnframt varð hún bikarmeistari 2012,2013 og 2014.
Guðný Jenný á að baki 48 leiki fyrir A-landslið kvenna og skoraði í þeim 1 mark en hún tók þátt í tveimur stórmótum með landsliðinu, HM 2011 í Brasilíu og EM 2012 í Serbíu.

Með handboltakveðju

Jóhannes Lange
Varaformaður handknattleiksdeildar Fylkis

gudnyjennyminni

 

Villa
  • Error loading feed data